๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ CLASS 9A4 ♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ CLASS 9A4 ♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

[Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Vervain Hoàng Mai
Administrator
Administrator
Vervain Hoàng Mai

$9A4 $9A4 : 23644

PET
PET: Super Cutie DinoHiba ' 3 '

[Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^ Empty
Bài gửiTiêu đề: [Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^   [Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^ I_icon_minitimeWed Feb 29, 2012 9:09 pm

Well, như đã nói ở lớp, 5.3 này là sinh nhật Mrs. KA lớp mình, vào ngày 05.03. (nếu không cso gì sai sót vì nguồn tin từ phía ông Duy con cô có vẻ không chắc chắn @@ từ 5 đến 15 cuối cùng là 25 =)))

Lớp mình học cô tới năm nay là năm thứ 4 rồi, mà đây cũng là năm cuối, 3 năm kia chưa từng biết để mà tổ chức sinh nhật cho cô >< aiz, lớp làm cô vui thì ít mà buồn thì nhiều, nên năm nay Ban cán sự muốn tạo những kỉ niệm đẹp nhất cho cô ^ ^ nhiều bạn nói cô không thích mấy vụ sinh nhật thế này, nhưng tớ hy vọng là không phải, lần trc cô ức chế chuyện lớp mình ném kem ném sữa chua blah blah nên tức thôi, chứ nếu làm ăn tử tế thể hiện cho cô thấy 41 hs của cô đã lớn và trưởng thành thì chắc không giận đâu nào Razz tâm lí chung ai nỡ gịận những người đã hết vòng vì mình chứ Razz với lại cô là con gái Song Ngư nên tớ nghĩ không nghiêm khắc quá đâu hehe

thôi, giờ qua bàn chuyện chính

1. Thời gian, địa điểm.

(cái này đã cãi nhau, í nhầm bàn bạc r, h phổ biến lại cho những bạn đã vắng mặt ngày hôm đó nhé.)

well, có vài ý kiến thế này:

1. tổ chức vào tiết sinh hoạt hôm thứ 7 ở lớp (03.03)
2. tổ chức vào chủ nhật, sang nhà cô (04.03)
3. tổ chức vào tiết toán chiều thứ 2 ở lớp (05.03)

thực ra chuyện này cũng khá khó nói, vì đâu cũng có cái ưu khuyết riêng @@ nhưng cá nhân tớ (và 18/24 bạn ở lại lúc đó biểu quyết) đã chọn phương án thứ 3, anw, đúng ngày, và dự định cả lớp sẽ trang trí bảng, bóng bay (có thể xin 15' cuối tiết lí), r chạy hết ra ngoài (cầm bánh kem theo luôn), r đánh trống vào tiết 2 cả lớp sẽ rồng rắn vào lớp cầm bánh chúc mừng sinh nhật cô ^^ (thực ra tớ rất muốn nhìn thấy mặt cô lúc đấy >< ngạc nhiên, hạnh phúc, ngại ngùng,... hay tức giận ><) well, nếu xin đc cô thì đc nghỉ luôn tiết toán cả lớp sẽ ăn bánh kem kẹo blah j đấy (KHÔNG NÉM HAY BÀY BỪA NHÉ!) liên hoan luôn. còn nếu cô vẫn muốn học thì lúc đó sẽ chúc mừng sinh nhật, tặng quà, bánh để học xong tiết anh sẽ xử lí Smile) (ơ mà nếu xin đc cô Hoa vs tiết 3 cô KA k phải dạy thì chơi tiết 3 luônn :>)

2. Thiệp và quà.

Những nhân còn lại ở lớp hôm đó đã quyết định quà sẽ có một bó hoa và bộ compa eke thước kẻ blah blah thay cho bộ cũ mà cô đang dùng Very Happy ý kiến của mọi người cho đó là khả quan nhất, và cũng không tốn kém nữa.
Còn về thiệp, Thảo Lam có ý tưởng là sẽ tự thiết kế một cái thiệp to to (cỡ A4), một số đại diện đỉnh văn của lớp (well, nó ép tớ và Hòa @@!) sẽ viết phần chúc chung của cả lớp, còn những ai rất rất quý mên cô, và có nhiều kỉ niệm muốn nói với cô, có thể gặp tớ hoặc Thảo Lam để viết lời chúc riêng Very Happy phần trang trí tạm thời đã có ý tưởng, còn làm Thảo Lam phụ trách (ai khéo tay như Mai Linh, Trang nếu giúp đc nói chuyện với Thảo Lam nhé.) và quan trọng nhất là, CÓ THỂ LỚP MÌNH SẼ ĐỌC CÁI THIỆP ĐÓ VÀO LÚC CHÀO CỜ TRC TOÀN TRƯỜNG!! (có vẻ hơi chơi nổi, but, hay mà :">)

3. Bánh kẹo liên hoan, tiền đóng góp và vân vân thứ khác.

Ăn liên hoan sẽ có bánh kem đủ cho 41, à, 42 người Wink có kẹo nữa, còn lại tớ chưa nghĩ ra. mọi người đóng góp ý kiến nhé!
Tiền thì đóng tiền mua quà, tiền ăn, phụ phí (làm thiệp, mua bóng bay,...), dự tính tầm mỗi người >=20k (well, tùy tâm), nếu nộp dủ cta sẽ có hơn 800k! quá đủ đúng không nào Very Happy
Còn liên hoan ai có máy ảnh nhớ mang đi nhé Very Happy (hạn chế dìm hàng ><)

.

Trên là sơ lược ý kiến của ban cán sự lớp mình và một số thành viên mẫn cán (Hằng, V.Hoàn, Mai Linh, Ái Phương, Chi,N.Hòan,...)
Vẫn rất mong ý kiến nhận xét đóng góp bổ sung của mọi người nhé!!

Anw, ps cái nè, tớ biết lớp mình có nhiều người không quý cô lắm (nhất là sau khi cô mắng, hay đợt họp phụ huynh..) nhưng tớ nghĩ đó chỉ là cảm xúc nhất thời, cô như người mẹ thứ 2 quan tâm chúng mình đã 4 năm r, chắc chẳng ai ghét cô đâu nhỉ ^^~ hãy cùng đóng góp vào tập thể lớp, tạo dựng những niềm vui cuối cùng.. (T T) cho tất cả nhé ♥️ YÊU LỚP MÌNH LẮM CƠ.!
boy_s2_love
Thành viên mới
Thành viên mới
boy_s2_love

$9A4 $9A4 : 22266

Bài gửiTiêu đề: Re: [Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^   [Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^ I_icon_minitimeWed Feb 29, 2012 9:30 pm

Very Happy
ADMIN
Administrator
Administrator
ADMIN

$9A4 $9A4 : 24590

PET
PET:

Bài gửiTiêu đề: Re: [Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^   [Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^ I_icon_minitimeThu Mar 01, 2012 3:09 pm

Hay đấy thế nhất trí vào thứ 2 buổi chiều nhỉ Very Happy
https://nineafour.forumvi.com
l0v3_kem
Super Moderator
Super Moderator
l0v3_kem

$9A4 $9A4 : 23575

PET
PET:

Bài gửiTiêu đề: Re: [Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^   [Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^ I_icon_minitimeSun Mar 04, 2012 10:09 am

ADMIN đã viết:
Hay đấy thế nhất trí vào thứ 2 buổi chiều nhỉ Very Happy
m hỏi bọn ĐẠI GIA kia xem nữa ntnao`
II_L0vE_Y0u
Administrator
Administrator
II_L0vE_Y0u

$9A4 $9A4 : 23651

PET
PET:

Bài gửiTiêu đề: Re: [Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^   [Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^ I_icon_minitimeSun Mar 25, 2012 9:01 pm

??????????????? hahaha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^   [Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^ I_icon_minitime

[Comin' Project][05.03] Chúc mừng sinh nhật cô chủ nhiệm ^O^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» [01.09.11] Sinh nhật Sếp <3
» [20.06] Các bạn trẻ đi sinh nhật tớ nhéee~ ♥
» Danh sách sinh nhật của cả lớp <3
» [2011][Đề thi] Đề tuyển sinh vào THPT của TP Hà Nội và HCM.
Trang 1 trong tổng số 1 trang